ราคา 3690000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 132543.10 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 15
โครงการ huaykwang | ห้วยขวาง | centric ratchada huai khwang | เซ็นทริค รัชดา ห้วยขวาง | the peakratchadahuaykwang | เดอะ พีครัชดาห้วยขวาง

Khun-Tee
0826414199
2020-10-11 11:10:32.0
เลขที่ประกาศ: 305217
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย Centric Ratchada - Huai Khwang Station ห้องมุม ขายพร้อมคนเช่าถึงเดือนมีนาคม 2564 ห้องสวย พร้อมดูห้องนัดล่วงหน้า 1-2 วัน Unit detail ขนาด 27.84 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 15 เฟอร์นิเจอร์ - เตียงนอน, ตู้เสื้อผ้า, โต๊ะรับประทานอาหาร, โซฟา, ชั้นวางของ, ชั้นวางทีวี, ชั้นวางรองเท้า, เคาน์เตอร์ครัว เครื่องใช้ไฟฟ้า - แอร์, ทีวี, ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, เครื่องทำน้ำอุ่น, เตาไฟฟ้าพร้อมที่ดูดควัน Project detail - จำนวน 1 อาคาร - จำนวน 31 ชั้น - จำนวนห้องพักอาศัย 674 ยูนิต - ที่จอดรถ 287 คันไม่รวมซ้อนคัน (รวมซ้อนคันคิดเป็น 50%) สถานที่ใกล้เคียง : MRT ห้วยขวาง, ตลาดสดห้วยขวาง, มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย, Big C รัชดา, เอสพลานาด รัชดา, Tesco Lotus รัชดา, Central Plaza พระราม 9, ฟอร์จูน, โรงพยาบาลพระราม 9, โรงพยาบาลปิยะเวท สิ่งอำนวยความสะดวก : Lobby, ห้องสมุด, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, JOGGING TRACK, CCTV, รปภ. 24 ชม. ราคา 3,690,000 บาท ค่าโอนฝ่ายละครึ่ง สอบถามเพิ่มเติมติดต่อ คุณธีร์ 082-64141-99 Line id : t0826414199
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ ซอย16
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
425.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
117 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
huaykwang | ห้วยขวาง | centric ratchada  huai khwang | เซ็นทริค รัชดา  ห้วยขวาง | the peakratchadahuaykwang | เดอะ พีครัชดาห้วยขวาง

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 117

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 3 แบบ

แบบ Studio
32.00 sqm.
แบบ Deluxe A
48.00 sqm.
แบบ Deluxe B
49.00 sqm.

แบบ Studio

32.00
1440000.00

แบบ Deluxe A

48.00
2160000.00

แบบ Deluxe B

49.00
2200000.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ